Cikakken gabatarwar rivet kwayoyi

 Cikakken gabatarwar rivet kwayoyi 

2025-04-18

Tsarin da nau'in

Tsarin: RIVET kwayoyi yawanci ana haɗa kai tsaye da sanda mai launin shuɗi, tare da shi yana da siffofi daban-daban irin su hexagonal, madauwari, da sauransu suna da zaren ciki. Akwai rami a gefe ɗaya na kwaya don shigar da rivet Gun Rivet. Lokacin da Rivet Gun ya yi tashin hankali ga rivet, Rivet zai haifar da wutsiya na kwaya don fadada, game da sauri da ɓangaren da aka haɗa.

Nau'in: bisa ga kayan, ana iya kasu kashi Carbon Karfe rivet kwayoyi, bakin karfe rivet kwayoyi, silinum ado rivet kwayoyi, da sauransu; A cewar siffar, ana iya raba shi zuwa hexagonal rivet kwayoyi, zagaye kai rivet kwayoyi, lebur mai lebur rivet kwayoyi, da sauransu; Dangane da manufarsu, ana iya raba su zuwa cikin kwayoyi na rivet na yau da kullun, kwayoyi masu hana ruwa, da sauran ƙarfi rivet kwayoyi, da sauransu.

Yarjejeniyar Aiki

Ka'idar aiki ta rivet kwayoyi ya dogara ne akan tsarin riving tsari. Sanya kwaya rivet a cikin ramin shigarwar da aka sa pre pro a cikin ɓangaren da aka haɗa, sannan a samar da wutsiyar haɗin rai, kuma yana haifar da madaidaiciyar haɗi tsakanin ɓangarorin da aka haɗa.

1

Filayen aikace-aikacen

Masana'antu na motoci: Anyi amfani da su don haɗawa da gyara jikin motocin, sassan ciki, kayan aikin injin, kamar su sanya kujerun mota da gyara kayan aikin.

AERSPACE: Da yawa ana amfani da shi a cikin tsarin Tsarin Tsarin Jirgin Sama, shigarwa na kayan lantarki, da sauransu, zai iya haɗuwa da manyan buƙatu don ƙarfin haɗin haɗin kai a filin Aerospace.

Na'urorin lantarki: mafi yawan amfani da su don haɗuwa da harsashi, abubuwan haɗin katako, da sauransu na na'urorin lantarki, kamar haɗin kayan lantarki na ciki kamar kwamfutar tafi-da-gidanka da wayoyin hannu.

Abubuwan ado na gine-gine: Amfani da shi a cikin shigarwa na kulake, kofofin da tagogi na ciki don gyara ƙofofin, hinges don shigar da ƙofofi da windows, da sauransu.

Mallafar masana'antu: Za a iya amfani da taron kayan daki, kamar gyara tebuls, kujera baya da baya, da sauran kayan aiki don samar da fayilolin samar da don samar da haɗin haɗi.

2

Amfani

Saukarwa mai sauƙi: Babu buƙatar aiki a ɓangaren haɗin da aka haɗa a biyu, gefe ɗaya ne yake buƙatar dacewa da yanayi inda za'a iya yin shigarwa a gefe ɗaya.

Babban ƙarfin haɗi: Yana iya samar da ƙarfin haɗin haɗin, tabbatar da cewa sassan da aka haɗa ba zai sauƙaƙa sassauci ko faɗuwa a lokacin amfani.

Mai ƙarfi mai ƙarfi: ana iya shigar dashi akan abubuwa daban-daban kamar faranti, faranti, faranti, faranti na filastik, da sauransu, kuma da sauransu suna da dacewa da abubuwa daban-daban.

Kyakkyawan Arewetics: bayan shigarwa, farfajiya ba shi da lebur, ba tare da barin bayyanannun hanyoyin haɗin kai ba, wanda ke taimakawa wajen kula da tsabta da kyau na bayyanar samfurin.

Kayan aiki da shigarwa da matakai

Kayan aiki na shigarwa: babban kayan aiki shine bindigogin rivet. Ya danganta da bayanai da bayanan amfani da kayan kwalliya na rivet, akwai nau'ikan nau'ikan rijiyoyin, kamar bindiga na Raivet Gun, da kuma bindiga na lantarki bindiga.

Matakai na shigarwa: Da fari dai, rawar soja a madaidaiciyar jagoran shigarwa a kan kayan haɗin; Sannan, sanya rivet kwaro zuwa rami rivet a cikin shigarwa rami; Na gaba, saka rivet a cikin ramin rivet goro da kuma dacewa da kai na rivet bindiga bindiga. A ƙarshe, fara bindiga rivet don faɗaɗa wutsiyar rivet goro da amintar da shi zuwa ɓangaren haɗin. Bayan shigarwa, da wuce haddi na rivet za a iya yanke kamar yadda ake bukata.

Gida
Kaya
Game da mu
Tuntube mu

Da fatan za a bar mu saƙo